Laptop Sony Vaio VJS cũ I5-6200U/RAM 8G/SSD 256G
Laptop Sony Vaio VJS cũ I5-6200U/RAM 8G/SSD 256G
9,200,000VNĐ 4,900,000VNĐ
- Xuất xứ: Nhập từ Nhật Bản
- 1 đổi 1 trong 1 tháng
- Bảo hành 6 tháng, riêng Main máy bảo hành 1 năm
- Hỗ trợ trả góp
- Khách hàng được quyền check thoải mái tại hãng, các trung tâm lớn hoặc yêu cầu kỹ thuật kiểm tra tại chỗ toàn bộ máy
- Nguyên bản zin 100% chính hãng
- Tặng chuột không dây logitech và túi chống sốc
Thông tin máy
- Nguyên hộp, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất
- Bảo hành 6 tháng. 1 ĐỔI 1 trong 1 tháng nếu có lỗi phần cứng nhà sản xuất. Gia hạn bảo hành lên tới 2 năm (Xem chi tiết)
Laptop Sony Vaio VJS cũ I5-6200U/RAM 8G/SSD 256G là một dòng laptop Sony cũ giá rẻ cho những ai đang tìm kiếm một chiếc mỏng nhẹ sang trọng bền bỉ. Với chi phí cực thấp thì bạn đã có thể sở hữu một chiếc máy tính xách tay đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng.
Khi mua hàng bên Latop Hào Quang sẽ cam kết cho bạn về chất lượng sản phẩm. Đổi trả với chính sách 1 đổi 1 trong vòng 1 tháng, bảo hành 6 tháng đi kèm là các gói bảo hành lên đến 2 năm nếu bạn có nhu cầu.
Với kích thước nhỏn gọn đây là sự lựa chọn tuyệt vời cho các bậc giáo viên, nhân viên văn phòng cũng như học sinh, sinh viên phục vụ cho các nhu cầu về sử dụng văn phòng, học online, đồ hoạ, chơi game, …
Sau đây laptophaoquang.com sẽ giúp bạn tìm hiểu chi tiết về dòng Latop Sony Vaio VJS I5-6200U này. Từ đó đưa ra những đánh giá khách quan nhất cho sự lựa chọn phù hợp với nhu cầu của mình nhé.
1. Thông số kỹ thuật của máy Laptop Sony Vaio VJS cũ I5-6200U/RAM 8G/SSD 256G
| Modell | Laptop Sony Vaio VJS I5-6200U RAM 8G SSD 256G |
| CPU | I5-6200U |
| Ram | 8GB |
| Ổ cứng | SSD 256GB M.2 |
| VGA | Onboard |
| Display | 13.3 Inch FHD (1920 x 1080) IPS |
| Audio | B&O, dual speakers, HP Audio Boost |
| Wireless | IEEE 802.11b/g/n*8, Bluetooth® Standard Ver. 4.0 + HS |
| Other | Mini Jack, USB 3.0, USB, 2.0, HDMI, SD Memory, Ethernet, Bàn phím có đèn |
| Battery | 3h |
| OS | Windown 10 |
| Màu Sắc | Black |
| Weight | 1.1 Kg |
| Xuất xứ | Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc, Nhập từ Nhật Bản |
| Tình trạng | Mới 99%, Nguyên Zin, Fullboox |
| Bảo hành | 6 tháng |

2. Ưu điểm của dòng laptop likenew Sony Vaio VJS I5-6200U/RAM 8G/SSD 256G
Máy cấu hình ổn, phục vụ tốt nhiều nhu cầu
Với cấu hình này thì dòng laptop Sony Viao này phục tốt cho các như cầu sử dụng của người dung như: chơi game LoL – Fifa,…., làm việc, giải trí, lướt web, xem phim, sử dụng photoshop, làm video nhẹ, làm nhạc,…cùng với rất công việc khác.
Máy chỉ không thể chơi các game nặng, hay edit video quá nặng hay phần mềm vượt cấu hình máy. Còn lại thì dòng laptop giá rẻ này có thể chạy mượt mà, không bị giật lag, vì rất nhiều khách hàng của chúng tôi đã sử dụng và đánh giá.
Laptop mỏng nhẹ, thiết kế đẹp
Với cân nặng chỉ tầm một ký, màn hình tầm 13 inch cực kỳ sắc nét, vỏ carbon nên lap vô cùng mỏng nhẹ và chắc chắn. Bạn sẽ cảm thấy vô cùng nhẹ nhàng khi phải mang theo suốt ngày bên mình, máy cũng thiết kế mỏng nhẹ nhìn rất sang trong và bắt mắt người dùng.
Laptop nhập khẩu chất lượng, hoạt động bền bỉ và ổn định
Thường thì người dùng lo lắng vấn đề chất lượng máy, có phải hàng nhập khẩu thật hay không, có phải hàng kém chất lượng hay không. Tại Hào Quang laptop được nhập 100% từ Nhật hoặc các nước lớn, cam kết chất lượng, bao test, đảm bảo zin nên bạn có thể an tâm, trực quan nhất thì bạn có thể đến trải nghiệm để cảm nhận.
Laptop nhập khẩu giá rẻ
Bạn có thể thế đây là dòng máy tính xách tay nhập khẩu giá rẻ, cấu hình cũng rất tốt, với chỉ hơn 4 triệu thì bạn đã có thể sử dụng dòng máy này. Nếu một dòng máy cấu hình này mà chạy mượt mà thì giá sẽ tầm khoảng 10 triệu, nên mọi người hiện nay chọn mua laptop cũ để tiết kiệm chi phí tốt nhất.
3. Luôn an tâm khi mua máy tính xách tay cũ nhập khẩu tại Hào Quang
Kinh doanh gần 10 năm trong lĩnh vực máy tính xách tay nhập khẩu, Hào Quang luôn cung cấp những sản phẩm chất lượng được nhập khẩu từ các nước phát triển về cho khách hàng. Tuyệt đối không có hàng dựng, hàng kém chất lượng bán cho khách vì chung tôi luôn muốn giữ uy tín cho thương hiệu của mình.
Máy khi mua được hỗ trợ miễn phí cài đặt, 1 đổi 1 trong 1 tháng, bảo hành dài, hết thời hạn bảo hành thì vẫn được hỗ trợ chi phí sửa chữa ở mức thấp nhất. Hàng nguyên zin, chính hãng, bao test ngay tại cửa hàng nên bạn hoàn toàn không cần lo lắng về chất lượng.
Chưa kể Hào Quang cũng hỗ trợ trả góp qua thẻ và chứng minh nhân dân cho những người có nhu cầu trả góp. Đơn vị trả góp chất lượng, uy tín nên bạn không cần lo lắng về vấn để lãi suất hay vấn đề phát sinh sau khi vay.
There are no reviews yet.
Related products
Thông số kỹ thuật
| Kích thước màn hình | 13.3 inch |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | IPS |
| Camera sau | |
| Camera trước | Siêu nét |
| Dung lượng RAM | 8 GB |
| Ổ cứng | SSD 256GB M2 |
| Pin | 3h-5h |
| Hệ điều hành | Window |
Thông số kỹ thuật
Màn hình
| Kích thước màn hình | 13.3 inch |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | IPS |
Camera sau
| Camera sau |
|---|
Camera trước
| Camera trước | Siêu nét |
|---|
Vi xử lý & đồ họa
| GPU | Onboard |
|---|
RAM & lưu trữ
| Dung lượng RAM | 8 GB |
|---|---|
| Ổ cứng | SSD 256GB M2 |
Pin & công nghệ sạc
| Pin | 3h-5h |
|---|
Giao tiếp & kết nối
| Hệ điều hành | Window |
|---|---|
| Wi-Fi | Có |
| Bluetooth | Có |
Thiết kế & Trọng lượng
| Kích thước | 17 x 322.1 x 216.7 mm |
|---|---|
| Chất liệu khung viền | Hợp kim Carbon |
Thông số khác
Tiện ích khác
| Tính năng đặc biệt | Màn hình chống chói, loa âm thanh kép, Camera siêu nét |
|---|
4900000
Laptop Sony Vaio VJS cũ I5-6200U/RAM 8G/SSD 256G
Trong kho







Đánh giá “Laptop Sony Vaio VJS cũ I5-6200U/RAM 8G/SSD 256G”