Laptop Sony Vaio VPCCB38FJ cũ I7-2630QM/8G/SSD750G – Fullbox 99%
Laptop Sony Vaio VPCCB38FJ cũ I7-2630QM/8G/SSD750G – Fullbox 99%
8,900,000VNĐ 3,400,000VNĐ
- Xuất xứ: Nhập từ Nhật Bản
- Sử dụng 7 ngày lỗi 1 đổi 1
- Bảo hành 3 tháng và được gia hạn bảo hành 3 năm
- Khách hàng được quyền check thoải mái tại hãng, các trung tâm lớn hoặc yêu cầu kỹ thuật kiểm tra tại chỗ toàn bộ máy
- Nguyên bản zin 100% chính hãng
- Tặng chuột và túi chống sốc
Thông tin máy
- Nguyên hộp, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất
- Bảo hành 3 tháng. 1 ĐỔI 1 trong 7 ngày nếu có lỗi phần cứng nhà sản xuất. Gia hạn bảo hành lên tới 2 năm (Xem chi tiết)
Laptop Sony Vaio VPCCB38FJ cũ I7-2630QM/8G/SSD750G – Fullbox 99% tại Laptop cũ Hào Quang. Dòng laptop cũ giá 4 triệu hơn với cấu hình cực tốt, đáp ứng tốt tất cả nhu cầu của người dùng tư chơi game, học tập, làm việc.
Mua laptop cũ một giải pháp giúp tiết kiệm rất nhiều chi phí cho gia đình không có điều kiện kinh tế quá tốt, tuy là máy cũ những đảm bảo là hàng nhập khẩu. Vẫn có nguyên Zin, nói không với hàng nhái hàng dựng, cam kết nguồn gốc, có chế độ bảo hành dài.
1. Thông số kỹ thuật của máy Laptop Sony Vaio VPCCB38FJ cũ I7-2630QM/8G/SSD750G – Fullbox 99%
| Modell | Laptop Sony Vaio VPCCB38FJ cũ I7-2630QM/8G/SSD750G |
| CPU | I7-2630QM 2.5 GHZ |
| Ram | 8GB |
| Ổ cứng | SSD 128GB + 640GB HDD |
| VGA | Onboard |
| Display | 15.6 Inch |
| Audio | Dolby® Home Theater® v4, “Clear Phase”, “xLOUD”, Intel® High Definition Audio |
| Wireless | IEEE 802.11b/g/n*8, Bluetooth® |
| Other | Mini Jack, USB 3.0, USB, 2.0, HDMI, SD Memory, Ethernet, |
| Battery | 2h |
| OS | Windown 10 |
| Màu Sắc | Màu tím ngọc |
| Weight | Kg |
| Xuất xứ | Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc, Nhập từ Nhật Bản |
| Tình trạng | Mới 99%, Nguyên Zin, Fullboox |
| Bảo hành | 3 tháng |
There are no reviews yet.
Related products
Thông số kỹ thuật
| Kích thước màn hình | 14.1 inch |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | Full HD |
| Camera sau | |
| Camera trước | Có |
| Dung lượng RAM | 8 GB |
| Ổ cứng | SSD 128GB + 500GB HDD |
| Pin | 3h |
| Hệ điều hành | Window |
Thông số kỹ thuật
Màn hình
| Kích thước màn hình | 14.1 inch |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | Full HD |
Camera sau
| Camera sau |
|---|
Camera trước
| Camera trước | Có |
|---|
Vi xử lý & đồ họa
| GPU | Onboard |
|---|
RAM & lưu trữ
| Dung lượng RAM | 8 GB |
|---|---|
| Ổ cứng | SSD 128GB + 500GB HDD |
Pin & công nghệ sạc
| Pin | 3h |
|---|
Giao tiếp & kết nối
| Hệ điều hành | Window |
|---|---|
| Wi-Fi | IEEE 802.11a/b/g/n*7 |
| Bluetooth | luetooth® Ver. 4.0 + HS |
Thiết kế & Trọng lượng
| Chất liệu khung viền | Cao Cấp |
|---|
Thông số khác
Tiện ích khác
| Tính năng đặc biệt | Có Phím Led |
|---|
3400000
Laptop Sony Vaio VPCCB38FJ cũ I7-2630QM/8G/SSD750G – Fullbox 99%
Trong kho

Đánh giá “Laptop Sony Vaio VPCCB38FJ cũ I7-2630QM/8G/SSD750G – Fullbox 99%”