Laptop Sony Vaio VPC15 cũ I5-2450M/8GB/SSD128G – Like New
Laptop Sony Vaio VPC15 cũ I5-2450M/8GB/SSD128G – Like New
4,400,000VNĐ 2,900,000VNĐ
- Xuất xứ: Nhập từ Nhật Bản
- Sử dụng 7 ngày lỗi 1 đổi 1
- Bảo hành 3 tháng và được gia hạn bảo hành 2 năm
- Khách hàng được quyền check thoải mái tại hãng, các trung tâm lớn hoặc yêu cầu kỹ thuật kiểm tra tại chỗ toàn bộ máy
- Máy mới, đẹp 97% – 99%
- Nguyên bản zin 100% chính hãng
- Có 3 màu trắng, đen, hồng
Thông tin máy
- Nguyên hộp, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất
- Bảo hành 3 tháng. 1 ĐỔI 1 trong 7 ngày nếu có lỗi phần cứng nhà sản xuất. Gia hạn bảo hành lên tới 2 năm (Xem chi tiết)
Kho laptop cũ Sony Hào Quang đang cung cấp dòng laptop Sony Vaio VPC15 cũ I5-2450M/8GB/SSD128G – Like New nhập từ Japan.Là laptop cũ tại TPHCM được rất nhiều khách hàng lựa chọn vì giá siêu tốt, cấu hình lại ổn.
Bạn không cần lo lắng khi mua lap cũ sài có bền không, vì Hào Quang có chế độ bảo hành dài để bạn an tâm sau khi mua máy. Bạn có thể đến trực tiếp để test máy, hàng nhập đảm bảo nguyên zin – nguyên kiện, hỗ trợ cài đặt cho khách khi có nhu cầu.
1. Thông số kỹ thuật của máy Laptop Sony Vaio VPC15 cũ I5-2450M/8GB/SSD128G – Like New
| Modell | Máy tính xách tay Sony Vaio VPC15 cũ I5-2450M/8GB/SSD128G |
| CPU | I5-2450M |
| Memory | 8GB |
| SSD | 128GB |
| VGA | Onboard |
| Display | 14 inch hoặc 15.6 Inch |
| Audio | Intel® High Definition Audio, Loa stereo bên trong |
| Wireless | IEEE 802.11b/g/n*8, Bluetooth® Standard Ver. 4.0 + HS |
| Other | Mini Jack, USB 3.0, USB, 2.0, HDMI, SD Memory, Ethernet |
| Battery | 3h |
| OS | Windown |
| Màu Sắc | Đen, Trắng, Hồng |
| Weight | Kg |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Tình trạng | Mới 99%, Fullbox, Nguyên Zin |
| Bảo hành | 3 tháng |

There are no reviews yet.
Related products
-74%
-21%
-28%
-78%
-60%
-34%
-62%
-35%
Thông số kỹ thuật
| Kích thước màn hình | 14 inch hoặc 15.6 inches |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | Full HD |
| Camera trước | 1.31 Mega pixels |
| Dung lượng RAM | 8 GB |
| Ổ cứng | 128GB SSD |
| Pin | 3h |
| Hệ điều hành | Windows |
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Màn hình
| Kích thước màn hình | 14 inch hoặc 15.6 inches |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | Full HD |
Camera sau
Camera trước
| Camera trước | 1.31 Mega pixels |
|---|
Vi xử lý & đồ họa
| GPU | Onboard |
|---|
RAM & lưu trữ
| Dung lượng RAM | 8 GB |
|---|---|
| Ổ cứng | 128GB SSD |
Pin & công nghệ sạc
| Pin | 3h |
|---|
Giao tiếp & kết nối
| Hệ điều hành | Windows |
|---|---|
| Wi-Fi | IEEE 802.11b/g/n*8 |
| Bluetooth | Bluetooth® Standard Ver. 4.0 + HS |
Thiết kế & Trọng lượng
| Chất liệu khung viền | Chất liệu cao cấp |
|---|
Thông số khác
Tiện ích khác
2900000
Laptop Sony Vaio VPC15 cũ I5-2450M/8GB/SSD128G – Like New
Trong kho












Đánh giá “Laptop Sony Vaio VPC15 cũ I5-2450M/8GB/SSD128G – Like New”