Laptop Sony Vaio VJS111 cũ I5-6200U/RAM4G/SSD128G – FullBox new 98%
Laptop Sony Vaio VJS111 cũ I5-6200U/RAM4G/SSD128G – FullBox new 98%
6,700,000VNĐ 4,400,000VNĐ
- Xuất xứ: Nhập từ Nhật Bản
- Sử dụng 7 ngày lỗi 1 đổi 1
- Bảo hành 6 tháng và được gia hạn bảo hành 2 năm
- Khách hàng được quyền check thoải mái tại hãng, các trung tâm lớn hoặc yêu cầu kỹ thuật kiểm tra tại chỗ toàn bộ máy
- Nguyên bản zin 100% chính hãng
- Tặng chuột và túi chống sốc
Thông tin máy
- Nguyên hộp, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất
- Bảo hành 6 tháng. 1 ĐỔI 1 trong 7 ngày nếu có lỗi phần cứng nhà sản xuất. Gia hạn bảo hành lên tới 2 năm (Xem chi tiết)
Laptop Sony Vaio VJS111 cũ I5-6200U/RAM4G/SSD128G – FullBox new 98% là một dòng laptop cũ giá rẻ dưới 5 triệu chất lượng. Đây là dòng laptop siêu đẹp, mỏng, sang trọng đang được laptop Hào Quang phân phối tại TPHCM và các tỉnh.
Việc mua máy tính xách tay cũ giúp bạn tiết kiệm 1 khoản không nhỏ từ 3 đến 5 triệu so với việc mua laptop mới 100%. Mua lap cũ tại Hào Quang thì bạn có thể yên tâm về chất lượng, vì có chế độ bảo hành dài, đảm bảo nguyên zin, bao cho khách kiểm tra máy.
1. Thông số kỹ thuật của máy Laptop Sony Vaio VJS111 cũ I5-6200U/RAM 4G/SSD128G
| Modell | Laptop Sony Vaio VJS111 cũ I5-6200U/RAM 4G/SSD128G |
| CPU | I5-6200U |
| Ram | 4GB ( Có thể nâng cấp) |
| Ổ cứng | SSD 128GB M2 NVME |
| VGA | Onboard |
| Display | 11.6 Inch FHD (1920 x 1080) |
| Audio | B&O, dual speakers, HP Audio Boost |
| Wireless | IEEE 802.11b/g/n*8, Bluetooth® Standard Ver. 4.0 + HS |
| Other | Mini Jack, USB 3.0, USB, 2.0, HDMI, SD Memory, Ethernet, Bàn phím có đèn, Màn hình chống chói |
| Battery | 3h |
| OS | Windown 10 |
| Màu Sắc | Trắng, Đen |
| Weight | 0,9 Kg |
| Xuất xứ | Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc, Nhập từ Nhật Bản |
| Tình trạng | Mới 99%, Nguyên Zin, Fullboox |
| Bảo hành | 6 tháng |
There are no reviews yet.
Related products
Thông số kỹ thuật
| Kích thước màn hình | 11.6 inch |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | Full HD 1920x1200 |
| Camera sau | |
| Camera trước | Siêu nét |
| Dung lượng RAM | 4 GB ( Có thể nâng cấp) |
| Ổ cứng | SSD 128GB M2 |
| Pin | 3h-5h |
| Hệ điều hành | Window |
Thông số kỹ thuật
Màn hình
| Kích thước màn hình | 11.6 inch |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | Full HD 1920x1200 |
Camera sau
| Camera sau |
|---|
Camera trước
| Camera trước | Siêu nét |
|---|
Vi xử lý & đồ họa
| GPU | Onboard |
|---|
RAM & lưu trữ
| Dung lượng RAM | 4 GB ( Có thể nâng cấp) |
|---|---|
| Ổ cứng | SSD 128GB M2 |
Pin & công nghệ sạc
| Pin | 3h-5h |
|---|
Giao tiếp & kết nối
| Hệ điều hành | Window |
|---|---|
| Wi-Fi | Có |
| Bluetooth | Có |
Thiết kế & Trọng lượng
| Chất liệu khung viền | Hợp kim Carbon |
|---|
Thông số khác
Tiện ích khác
| Tính năng đặc biệt | Màn hình chống chói, loa âm thanh kép, Camera siêu nét |
|---|
4400000
Laptop Sony Vaio VJS111 cũ I5-6200U/RAM4G/SSD128G – FullBox new 98%
Trong kho











Đánh giá “Laptop Sony Vaio VJS111 cũ I5-6200U/RAM4G/SSD128G – FullBox new 98%”