Laptop Sony Vaio VJPG13 I5-7200U/ Ram 16G/ SSD 256G
Laptop Sony Vaio VJPG13 I5-7200U/ Ram 16G/ SSD 256G
19,000,000VNĐ 5,900,000VNĐ
- Xuất xứ: Nhập từ Nhật Bản
- 1 đổi 1 trong 1 tháng
- Bảo hành 6 tháng, riêng Main máy bảo hành 1 năm
- Hỗ trợ trả góp
- Khách hàng được quyền check thoải mái tại cửa hàng, các trung tâm lớn hoặc yêu cầu kỹ thuật kiểm tra tại chỗ toàn bộ máy
- Nguyên bản zin 100% chính hãng
- Tặng chuột không dây, túi chống sốc, bộ vệ sinh laptop
- Chọn cấu hình mong muốn bên dưới
Thông tin máy
- Nguyên hộp, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất
- Bảo hành 12 tháng. 1 ĐỔI 1 trong 1 tháng nếu có lỗi phần cứng nhà sản xuất. Main bảo hành lên tới 3 năm (Xem chi tiết)
Laptop Sony Vaio VJPG13 I5-7200U/ Ram 16G/ SSD 256G một cấu hình khỏe đáp ứng được tốt các nhu cầu công việc, chơi game, photoshop, làm video nhẹ. Một cấu hình thoải máy cho các bạn thích khả năng đa nhiệm mạnh, mở nhiều tab google hay office cùng lúc.
Là dòng laptop likenew giá rẻ từ 5 triệu hơn 1 chút là bạn đã có thể hữu một em laptop cấu hình mạnh, phục vụ nhu cầu công việc – học tập hàng ngày. Máy tính xách tay từ Nhật, nguyên zin, bảo hành dài, bao test, nên các bạn hoàn toàn yên tâm khi mua máy nhé.
1. Thông số kỹ thuật của máy Laptop Sony Vaio VJPG13 I5-7200U/ Ram 16G/ SSD 256G likenew
| Modell | Laptop Sony Vaio Pro PK |
| CPU | I5-7200U/ I5-8250U |
| Ram | 16GB / 8GB |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| VGA | Onboard |
| Display | 13.3 Inch FHD (1920 x 1080) IPS |
| Audio | B&O, dual speakers, HP Audio Boost |
| Wireless | IEEE 802.11b/g/n*8, Bluetooth® Standard Ver. 4.0 + HS |
| Other | Mini Jack, USB 3.0, USB, 2.0, HDMI, SD Memory, Ethernet, Bàn phím có đèn |
| Battery | 3h – 5h |
| OS | Windown 10 |
| Màu Sắc | Black |
| Weight | 0,9 Kg |
| Xuất xứ | Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc, Nhập từ Nhật Bản |
| Tình trạng | Mới 99%, Nguyên Zin, Fullboox |
| Bảo hành | 6 tháng, riêng Main 1 năm |
There are no reviews yet.
Related products
Thông số kỹ thuật
| Kích thước màn hình | 13.3 inch |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | IPS |
| Camera sau | |
| Camera trước | Siêu nét |
| Dung lượng RAM | 16 GB |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| Pin | 3h-5h |
| Hệ điều hành | Window |
Thông số kỹ thuật
Màn hình
| Kích thước màn hình | 13.3 inch |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | IPS |
Camera sau
| Camera sau |
|---|
Camera trước
| Camera trước | Siêu nét |
|---|
Vi xử lý & đồ họa
| GPU | Onboard |
|---|
RAM & lưu trữ
| Dung lượng RAM | 16 GB |
|---|---|
| Ổ cứng | SSD 256GB |
Pin & công nghệ sạc
| Pin | 3h-5h |
|---|
Giao tiếp & kết nối
| Hệ điều hành | Window |
|---|---|
| Wi-Fi | Có |
| Bluetooth | Có |
Thiết kế & Trọng lượng
| Kích thước | 285 mm x 11,8 mm x 197 mm |
|---|---|
| Chất liệu khung viền | Hợp kim Carbon |
Thông số khác
Tiện ích khác
| Tính năng đặc biệt | Màn hình chống chói, loa âm thanh kép, Camera siêu nét |
|---|
5900000
Laptop Sony Vaio VJPG13 I5-7200U/ Ram 16G/ SSD 256G
Trong kho









Đánh giá “Laptop Sony Vaio VJPG13 I5-7200U/ Ram 16G/ SSD 256G”