Laptop Sony Vaio VPC15 cũ I7-3540QM/8GB/SSD640G – Like New – 97%-99%
Laptop Sony Vaio VPC15 cũ I7-3540QM/8GB/SSD640G – Like New – 97%-99%
5,400,000VNĐ 3,900,000VNĐ
- Xuất xứ: Nhập từ Nhật Bản
- Sử dụng 7 ngày lỗi 1 đổi 1
- Bảo hành 3 tháng và được gia hạn bảo hành 2 năm
- Khách hàng được quyền check thoải mái tại hãng, các trung tâm lớn hoặc yêu cầu kỹ thuật kiểm tra tại chỗ toàn bộ máy
- Máy mới, đẹp 97% – 99%
- Nguyên bản zin 100% chính hãng
- Có màu trắng, đen, hồng
Thông tin máy
- Nguyên hộp, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất
- Bảo hành 3 tháng. 1 ĐỔI 1 trong 7 ngày nếu có lỗi phần cứng nhà sản xuất. Gia hạn bảo hành lên tới 2 năm (Xem chi tiết)
Laptop Sony Vaio VPC15 cũ I7-3540QM/8GB/SSD640G – Like New là một dòng laptop cấu hình siêu khỏe thích hợp chơi các dòng game vừa phải. Laptop cũ 3 triệu hơn này của Latop Hào Quang được nhập từ Nhật, được rất nhiều khách ưa chuộng.
Nếu bạn cần một chiếc máy cấu hình tốt để có thể chơi liên minh thì đây là dòng laptop cũ siêu rẻ có thể đáp ứng nhu cầu của bạn. Hàng Nhật, đảm bảo nguyên zin, bảo hành thời gian dài, cài đặt free các phần mềm, hỗ trợ tận tình lâu dài.
1. Thông số kỹ thuật của máy Laptop Sony Vaio VPC15 cũ I5-2450M/8GB/SSD128G – Like New
| Modell | Laptop Sony Vaio VPC15 cũ I7-3540QM/8GB/SSD640G |
| CPU | I7-3540QM 2.7 GHZ |
| Memory | 8GB |
| SSD | 128GB + 500GB HD |
| VGA | Onboard |
| Display | 14 inch hoặc 15.6 Inch |
| Audio | Intel® High Definition Audio, Loa stereo bên trong |
| Wireless | IEEE 802.11b/g/n*8, Bluetooth® Standard Ver. 4.0 + HS |
| Other | Mini Jack, USB 3.0, USB, 2.0, HDMI, SD Memory, Ethernet |
| Battery | 3h |
| OS | Windown |
| Màu Sắc | Đen, Trắng, Hồng |
| Weight | Kg |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Tình trạng | Mới 99%, Fullbox, Nguyên Zin |
| Bảo hành | 3 tháng |

There are no reviews yet.
Related products
-69%
-49%
-66%
-46%
-28%
-58%
-34%
Thông số kỹ thuật
| Kích thước màn hình | 14 inch hoặc 15.6 inches |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | Full HD |
| Camera trước | 1.31 Mega pixels |
| Dung lượng RAM | 8 GB |
| Ổ cứng | 128GB SSD |
| Pin | 3h |
| Hệ điều hành | Windows |
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Màn hình
| Kích thước màn hình | 14 inch hoặc 15.6 inches |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | Full HD |
Camera sau
Camera trước
| Camera trước | 1.31 Mega pixels |
|---|
Vi xử lý & đồ họa
| GPU | Onboard |
|---|
RAM & lưu trữ
| Dung lượng RAM | 8 GB |
|---|---|
| Ổ cứng | 128GB SSD |
Pin & công nghệ sạc
| Pin | 3h |
|---|
Giao tiếp & kết nối
| Hệ điều hành | Windows |
|---|---|
| Wi-Fi | IEEE 802.11b/g/n*8 |
| Bluetooth | Bluetooth® Standard Ver. 4.0 + HS |
Thiết kế & Trọng lượng
| Chất liệu khung viền | Chất liệu cao cấp |
|---|
Thông số khác
Tiện ích khác
3900000
Laptop Sony Vaio VPC15 cũ I7-3540QM/8GB/SSD640G – Like New – 97%-99%
Trong kho











Đánh giá “Laptop Sony Vaio VPC15 cũ I7-3540QM/8GB/SSD640G – Like New – 97%-99%”