Laptop Sony Vaio SVD13 cũ I5-4200U/RAM 4G/SSD 128G – Fullbox
Laptop Sony Vaio SVD13 cũ I5-4200U/RAM 4G/SSD 128G – Fullbox
7,700,000VNĐ 5,500,000VNĐ
- Xuất xứ: Nhập từ Nhật Bản
- Sử dụng 7 ngày lỗi 1 đổi 1
- Bảo hành 6 tháng và được gia hạn bảo hành 2 năm
- Khách hàng được quyền check thoải mái tại hãng, các trung tâm lớn hoặc yêu cầu kỹ thuật kiểm tra tại chỗ toàn bộ máy
- Nguyên bản zin 100% chính hãng
- Tặng chuột không dây logitech và túi vip dành riêng cho Sony
Thông tin máy
- Nguyên hộp, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất
- Bảo hành 6 tháng. 1 ĐỔI 1 trong 7 ngày nếu có lỗi phần cứng nhà sản xuất. Gia hạn bảo hành lên tới 2 năm (Xem chi tiết)
Laptop Sony Vaio SVD13 cũ I5-4200U/RAM 4G/SSD 128G – Fullbox là một dòng máy tính xách tay kết hợp giữa Ultrabook và tablet. Dòng laptop cũ giá rẻ tại TPHCM với màn hình cảm ứng, thiết kế cực kỳ độc đáo, phục vụ tốt cho công việc và học tập.
Là một chiếc laptop với thiết kế cực kỳ hiện đại, sang trọn, ứng dụng công nghệ tiên tiến rất dễ mang theo bên người và sử dụng. Khi mua dòng lap này tại Hào Quang thì bạn sẽ vô cùng an tâm về chất lượng, cam kết máy zin, bao kiểm tra máy.
Một dòng laptop cũ 5 triệu rất được ưa chuộng, vì những tính năng mà nó trang bị. Khi mua dong laptop like new này tại Hào Quang sẽ được bảo hành đến 6 tháng, bạn cũng có thể mua thêm gói bảo hành thêm nếu muốn yên tâm tuyệt đối, cam kết hỗ trợ tận tình.
1. Thông số kỹ thuật của máy Laptop Sony Vaio SVD13 cũ I5-4200U/RAM 4G/SSD 128G – Fullbox
| Modell | Laptop Sony Vaio SVD13 cũ I5-4200U/RAM 4G/SSD 128G – Màn hình cảm ứng |
| CPU | I5-4200U |
| Ram | 4GB |
| Ổ cứng | SSD 128GB |
| VGA | Intel HD Graphics 4400 |
| Display | 13.3 Inch FHD (1920 x 1080) IPS |
| Audio | B&O, dual speakers, HP Audio Boost |
| Wireless | IEEE 802.11b/g/n*8, Bluetooth® |
| Other | Mini Jack, USB 3.0, USB, 2.0, HDMI, SD Memory, Ethernet, Bàn phím có đèn |
| Battery | 5h |
| OS | Windown 10 |
| Màu Sắc | Màu đen, Màu Trắng |
| Weight | 1.25 Kg |
| Xuất xứ | Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc, Nhập từ Nhật Bản |
| Tình trạng | Mới 99%, Nguyên Zin, Fullboox |
| Bảo hành | 6 tháng |
There are no reviews yet.
Related products
Thông số kỹ thuật
| Kích thước màn hình | 13.3 inch |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | IPS FHD (1920x1080) |
| Camera sau | |
| Camera trước | Camera trước 2.0 megapixels và Camera sau 8.0 megapixels |
| Dung lượng RAM | 4 GB |
| Ổ cứng | SSD 128GB |
| Pin | 5h |
| Hệ điều hành | Window |
Thông số kỹ thuật
Màn hình
| Kích thước màn hình | 13.3 inch |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | IPS FHD (1920x1080) |
Camera sau
| Camera sau |
|---|
Camera trước
| Camera trước | Camera trước 2.0 megapixels và Camera sau 8.0 megapixels |
|---|
Vi xử lý & đồ họa
| GPU | Intel HD Graphics 4400 |
|---|
RAM & lưu trữ
| Dung lượng RAM | 4 GB |
|---|---|
| Ổ cứng | SSD 128GB |
Pin & công nghệ sạc
| Pin | 5h |
|---|
Giao tiếp & kết nối
| Hệ điều hành | Window |
|---|---|
| Wi-Fi | Có |
| Bluetooth | Có |
Thiết kế & Trọng lượng
| Kích thước | Dài 320 mm - Rộng 210 mm - Dày 19.5 mm |
|---|---|
| Chất liệu khung viền | Hợp kim |
Thông số khác
Tiện ích khác
| Tính năng đặc biệt | GPS, NPC(Công nghệ giao tiếp tầm ngắn), Màn hình cảm ứng |
|---|
5500000
Laptop Sony Vaio SVD13 cũ I5-4200U/RAM 4G/SSD 128G – Fullbox
Trong kho












Đánh giá “Laptop Sony Vaio SVD13 cũ I5-4200U/RAM 4G/SSD 128G – Fullbox”