Laptop Sony Vaio VJP cũ I5-8250U/8G/SSD256G Fullbox
Laptop Sony Vaio VJP cũ I5-8250U/8G/SSD256G Fullbox
8,200,000VNĐ 5,900,000VNĐ
- Sử dụng 7 ngày lỗi 1 đổi 1
- Bảo hành 3 tháng và được gia hạn bảo hành 2 năm
- Khách hàng được quyền check thoải mái tại hãng, các trung tâm lớn hoặc yêu cầu kỹ thuật kiểm tra tại chỗ toàn bộ máy
- Nguyên bản zin 100% chính hãng
- Tặng chuột không dây logitech và túi chống sốc
Thông tin máy
- Nguyên hộp, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất
- Bảo hành 3 tháng. 1 ĐỔI 1 trong 7 ngày nếu có lỗi phần cứng nhà sản xuất. Gia hạn bảo hành lên tới 2 năm (Xem chi tiết)
Bạn đang cần tìm mua laptop giá rẻ? Vậy dòng máy laptop Sony Vaio VJP cũ I5-8250U/8G/SSD256G sẽ là một lựa chọn phù hợp cho bạn. Đây là dòng máy có giá chỉ từ hơn 6 triệu, Ram đến 8GB, ổ 256GB, được bảo hành dài và đảm bảo chất lượng.
Đây là một dòng máy với màn hình siêu nét, cực kỳ mỏng và nhẹ với khối lượng chỉ từ 1KG. Có thễ hỗ trợ tốt các công việc văn phòng, học tập, với cấu hình tốt mà giá lại cực kỳ ưu đãi. Nếu mua dòng máy cùng cấu hình này thì trên thị trường sẽ có giá từ 14 triệu trở lên.
Mua laptop cũ tại Máy tính xách tay Hào Quang thì bạn tiết kiệm rất nhiều chi phí, được hỗ trợ tân tình, cam kết chất lượng máy. Cho khách thoải máy test về chất lượng và linh kiện là hàng còn nguyên zin, không sợ sản phẩm kém chất lượng, hàng dựng.
1. Thông số kỹ thuật của máy Laptop Sony Vaio VJP cũ I5-8250U/8G/SSD256G
| Modell | Laptop Sony Vaio VJP cũ I5-8250U/8G/SSD256G |
| CPU | Intel Core I5-8250U( 4 lõi, 8 luồng, bộ nhớ đệm 6MB) |
| Memory | 8GB |
| SSD | 256GB |
| VGA | Onboard |
| Display | 13.3inch full HD 1920×1200, màn hình chống chói, siêu nét |
| Audio | Intel® High Definition Audio, Loa stereo bên trong tuyệt hay |
| Wireless | IEEE 802.11b/g/n*8, Bluetooth® Standard Ver. 4.0 + HS |
| Other | Mini Jack, USB 3.0, USB, 2.0, HDMI, SD Memory, Ethernet, Bàn phím có đèn |
| Battery | 3h |
| OS | Windows |
| Màu Sắc | Đen |
| Weight | 1.7 Kg |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Tình trạng | Mới 99%, Full box, Nguyên Zin |
| Bảo hành | 3 tháng |

There are no reviews yet.
Related products
Thông số kỹ thuật
| Kích thước màn hình | 13.3 inch |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | IPS Full HD |
| Camera sau | |
| Camera trước | Siêu nét |
| Dung lượng RAM | 8 GB |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| Pin | 3h |
| Hệ điều hành | Window |
Thông số kỹ thuật
Màn hình
| Kích thước màn hình | 13.3 inch |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | IPS Full HD |
Camera sau
| Camera sau |
|---|
Camera trước
| Camera trước | Siêu nét |
|---|
Vi xử lý & đồ họa
| GPU | Onboard |
|---|
RAM & lưu trữ
| Dung lượng RAM | 8 GB |
|---|---|
| Ổ cứng | SSD 256GB |
Pin & công nghệ sạc
| Pin | 3h |
|---|
Giao tiếp & kết nối
| Hệ điều hành | Window |
|---|---|
| Wi-Fi | Có |
| Bluetooth | Có |
Thiết kế & Trọng lượng
| Chất liệu khung viền | Hợp kim Carbon |
|---|
Thông số khác
Tiện ích khác
| Tính năng đặc biệt | Màn hình chống chói |
|---|
5900000
Laptop Sony Vaio VJP cũ I5-8250U/8G/SSD256G Fullbox
Trong kho

Đánh giá “Laptop Sony Vaio VJP cũ I5-8250U/8G/SSD256G Fullbox”