Laptop Sony Vaio VJS cũ I3-6200U/RAM4G/SSD128G – FullBox
Laptop Sony Vaio VJS cũ I3-6200U/RAM4G/SSD128G – FullBox
5,400,000VNĐ 2,900,000VNĐ
- Xuất xứ: Nhập từ Nhật Bản
- 1 đổi 1 trong 1 tháng
- Bảo hành 6 tháng và được gia hạn bảo hành 2 năm
- Hỗ trợ trả góp
- Khách hàng được quyền check thoải mái tại hãng, các trung tâm lớn hoặc yêu cầu kỹ thuật kiểm tra tại chỗ toàn bộ máy
- Nguyên bản zin 100% chính hãng
- Bản đẹp 90% và 98%
- Tặng chuột và túi chống sốc
- Gọi 0384 245 451 để được tư vấn trả góp và duyệt trả góp thành công, nếu không tự ý làm thì tỷ lệ duyệt là 0%
Thông tin máy
- Nguyên hộp, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất
- Bảo hành 6 tháng. 1 ĐỔI 1 trong 1 tháng nếu có lỗi phần cứng nhà sản xuất. Gia hạn bảo hành lên tới 2 năm (Xem chi tiết)
Laptop Sony Vaio VJS cũ I3-6200U/RAM4G/SSD128G – FullBox 90% – like new một dòng laptop cũ giá 2 triệu hơn tại Laptop cũ Hào Quang. Một dòng máy tính xách tay cực kỳ phù hợp cho sinh viên, hay nhân viên văn phòng không có quá nhiều chi phí mua máy tính.
Đây là dòng máy tính xách tay của Sony Vaio cực kỳ bền và chất lượng được nhập khẩu từ Nhật, hàng nguyên zin. Bề ngoài còn mới 90% chỉ hơi trầy xướt 1 chút, nhưng cấu hình và linh kiện bên trong không khác gì hàng 99%, chỉ cần mua về dán decal lại là vỏ đẹp như mới.
Một cách giúp bạn tiết kiệm một khoản không nhỏ so với việc mua hàng 99%, yên tâm khi mua tại Hào Quang là quý khách được test thoải máy và kỹ càng. Chế độ bảo hành dài, 1 đổi 1 trong vòng 7 ngày, hỗ trợ tận tình cho khách mua.
1. Thông số kỹ thuật của máy Laptop Sony Vaio VJS cũ I3-6200U/RAM 4G/SSD128G
| Modell | Laptop Sony Vaio VJS cũ I3-6200U/RAM 4G/SSD128G |
| CPU | I3-6200U |
| Ram | 4GB |
| Ổ cứng | SSD 128GB M2 NVME |
| VGA | Onboard |
| Display | 13.3 Inch FHD (1920 x 1080) |
| Audio | B&O, dual speakers, HP Audio Boost |
| Wireless | IEEE 802.11b/g/n*8, Bluetooth® Standard Ver. 4.0 + HS |
| Other | Mini Jack, USB 3.0, USB, 2.0, HDMI, SD Memory, Ethernet, Bàn phím có đèn, Màn hình chống chói |
| Battery | 3h |
| OS | Windown 10 |
| Màu Sắc | đen |
| Weight | 0,9 Kg |
| Xuất xứ | Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc, Nhập từ Nhật Bản |
| Tình trạng | Mới 99%, Nguyên Zin, Fullboox |
| Bảo hành | 6 tháng |
2. Đặc điểm của dòng máy tính xách tay Vaio VJS like new
Phù hợp với công việc văn phòng, học tập online, lướt web, xem phim
Là một dòng laptop tầm trung nên cực kỳ phù hợp cho các nhu cầu căn bản, những công việc không yêu cầu máy mạnh. Một dòng laptop likenew có thể xử lý mượt mà tất cả các tác vụ phục vụ các nhu cầu trên của người dùng.
Bạn không cần mua những dòng máy quá mạnh hay cấu hình cao vì chỉ tốn thêm chi phí mua máy chứ không được thêm gì. Vì nhu cầu sử dụng của bạn chỉ cơ bản, nên đây thực sự là dòng laptop phù hợp nhất cho bạn.
Thiết kế đẹp, mỏng, nhẹ, nhưng vẫn rất chắc chắn
Với trọng lượng chỉ tầm 1 Kg, được thiết kế cực kỳ đẹp và hiện đại rất tiện cho việc mang theo người thường xuyên để sử dụng. Laptop 13 inch màn hình là một màn hình thông dụng, giúp chiếc lap trong nhỏ gọn, nhưng vẫn đáp ứng tốt việc nhìn to rõ, đặc biệt màn hình của laptop Sony Vaio cực nét và đẹp về màu sắc.
Dung lương pin tốt
Thời gian dung lương pin có thể sử dụng từ 2 đến 3h, một khoảng thời gian giúp bạn có thể đủ dùng để phục vụ cho nhu cầu sử dụng. Dung lượng pin còn tùy thuộc vào độ sáng màn hình, hay bạn có sử dụng máy ở cường độ cao hay không nữa nhé.
Máy bền, chất lượng, hoạt động ổn định
Một nhãn hiệu laptop cực kỳ bền và chất lượng, được công nhận từ rất nhiều người dùng qua dòng thương hiệu này. Nhãn hiệu máy tính xách tay Nhật này sẽ cho bạn một trải nghiệm tốt về hiệu năng, sự mượt mà và bền bỉ trong quá trình sử dụng.
Laptop giá rẻ chỉ từ 3 triệu
Bạn không nhìn nhầm đâu, hiện tại Hào Quang đang cung cấp dòng máy này với 2 mức giá từ 2 triệu cho đến hơn 3 triệu cho cầu hình cơ bản. Cấu hình này đã có thể đáp ứng tốt nhu cầu chúng tôi đã nói ở trên, nếu muốn bạn có thể chọn cấu hình cao hơn nếu muốn chơi game nhé.
3. Mua máy tính xách tay Vaio VJS cũ trả góp trả trước 0 đồng tại Hào Quang
Hào Quang có hỗ trợ chính sách trả góp cho khách hàng, bạn có thể mua laptop trả góp trước từ 0 đồng. Đơn vị vay trả góp cực kỳ uy tín và chất lượng nên bạn có thể an tâm nhé, sở hữu laptop vừa rẻ, vừa dễ, mà máy lại sài cực tốt tại sao lại không các bạn nhỉ.
Hào Quang cam kết sản phẩm nguyên zin, bao test, đảm bảo chất lượng, 1 đổi 1 trong 1 tháng, bảo hành dài, hỗ trợ tận tình và chính sách hậu mãi tốt. Bạn sẽ không phải lo lắng khi mua laptop đã qua sử dụng nhập khẩu của chúng tôi.
HÀO QUANG ĐƠN VỊ BÁN LAPTOP 8 NĂM TẠI TPHCM UY TÍN.
There are no reviews yet.
Related products
Thông số kỹ thuật
| Kích thước màn hình | 13.3 inch |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | Full HD 1920x1200 |
| Camera sau | |
| Camera trước | Siêu nét |
| Dung lượng RAM | 4 GB |
| Ổ cứng | SSD 128GB M2 |
| Pin | 3h-5h |
| Hệ điều hành | Window |
Thông số kỹ thuật
Màn hình
| Kích thước màn hình | 13.3 inch |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | Full HD 1920x1200 |
Camera sau
| Camera sau |
|---|
Camera trước
| Camera trước | Siêu nét |
|---|
Vi xử lý & đồ họa
| GPU | Onboard |
|---|
RAM & lưu trữ
| Dung lượng RAM | 4 GB |
|---|---|
| Ổ cứng | SSD 128GB M2 |
Pin & công nghệ sạc
| Pin | 3h-5h |
|---|
Giao tiếp & kết nối
| Hệ điều hành | Window |
|---|---|
| Wi-Fi | Có |
| Bluetooth | Có |
Thiết kế & Trọng lượng
| Chất liệu khung viền | Hợp kim Carbon |
|---|
Thông số khác
Tiện ích khác
| Tính năng đặc biệt | Màn hình chống chói, loa âm thanh kép, Camera siêu nét |
|---|
2900000
Laptop Sony Vaio VJS cũ I3-6200U/RAM4G/SSD128G – FullBox
Trong kho















Đánh giá “Laptop Sony Vaio VJS cũ I3-6200U/RAM4G/SSD128G – FullBox”