Laptop Sony Vaio SVE15 cũ I5-3240M/8GB/SSD128G – Fullbox
Laptop Sony Vaio SVE15 cũ I5-3240M/8GB/SSD128G – Fullbox
8,000,000VNĐ 3,400,000VNĐ
- Xuất xứ: Nhập từ Nhật Bản
- Sử dụng 7 ngày lỗi 1 đổi 1
- Bảo hành 3 tháng và được gia hạn bảo hành 2 năm
- Khách hàng được quyền check thoải mái tại hãng, các trung tâm lớn hoặc yêu cầu kỹ thuật kiểm tra tại chỗ toàn bộ máy
- Nguyên bản zin 100% chính hãng
Thông tin máy
- Nguyên hộp, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất
- Bảo hành 3 tháng. 1 ĐỔI 1 trong 7 ngày nếu có lỗi phần cứng nhà sản xuất. Gia hạn bảo hành lên tới 2 năm (Xem chi tiết)
Laptop Sony Vaio SVE15 cũ I5-3240M/8GB/SSD 128G là một dòng laptop Sony Vaio cũ giá rẻ siêu chất lượng tại Laptop Hào Quang. Máy chỉ có giá từ 3 triệu đồng, một mức giá vô cùng ưu đãi, được bảo hành đầy đủ khi mua máy.
Bạn đang cần mua một chiếc máy laptop để sử dụng, nhưng chưa chỉ có một khoản tiền nhỏ. Đừng lo lắng mua laptop cũ là một lựa chọn vô cùng phụ hợp cho bạn, chỉ với một số tiền chỉ từ vài triệu bạn đã có thể sử dụng 1 chiếc laptop phục vụ tốt cho công việc.
Mua laptop bên Laptop Hào Quang bạn sẽ không cần lo lắng về chất lượng, cam kết các sản phẩm chất lượng. Đổi trả với chính sách 1 đổi 1 trong vòng 7 ngày, chế độ bảo hành 3 tháng, kèm các gói bảo hành lên đến vài năm khi bạn có nhu cầu.
1. Thông số kỹ thuật của máy Laptop Sony Vaio SVE15 cũ I5-3240M/8GB/SSD 128G
| Modell | Laptop Sony Vaio SVE15 cũ I5-3240M/8GB/SSD 128G |
| CPU | Core I5-3240M 2.5 GHZ (4CPU ) |
| Memory | 8GB |
| SSD | 128GB |
| VGA | Onboard |
| Display | 15.6 Inch |
| Audio | Intel® High Definition Audio, Loa stereo bên trong |
| Wireless | IEEE 802.11b/g/n*8, Bluetooth® Standard Ver. 4.0 + HS |
| Other | Mini Jack, USB 3.0, USB, 2.0, HDMI, SD Memory, Ethernet |
| Battery | 2h |
| OS | Windown |
| Màu Sắc | Silver |
| Weight | 1.7 Kg |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Tình trạng | Mới 99%, Fullbox, Nguyên Zin |
| Bảo hành | 3 tháng |

There are no reviews yet.
Related products
Thông số kỹ thuật
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | WXGA: 1366 x 768, TFT color display |
| Camera trước | 1.31 Mega pixels |
| Dung lượng RAM | 8 GB |
| Ổ cứng | 128GB SSD |
| Pin | 2h |
| Hệ điều hành | Windows |
Thông số kỹ thuật
Màn hình
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | WXGA: 1366 x 768, TFT color display |
Camera sau
Camera trước
| Camera trước | 1.31 Mega pixels |
|---|
Vi xử lý & đồ họa
| GPU | Onboard |
|---|
RAM & lưu trữ
| Dung lượng RAM | 8 GB |
|---|---|
| Ổ cứng | 128GB SSD |
Pin & công nghệ sạc
| Pin | 2h |
|---|
Giao tiếp & kết nối
| Hệ điều hành | Windows |
|---|---|
| Wi-Fi | IEEE 802.11b/g/n*8 |
| Bluetooth | Bluetooth® Standard Ver. 4.0 + HS |
Thiết kế & Trọng lượng
| Kích thước | 371.9 x 25.3 (maximum 35.1) x 253.5 mm |
|---|---|
| Chất liệu khung viền | Vỏ kim loại |
Thông số khác
Tiện ích khác
3400000
Laptop Sony Vaio SVE15 cũ I5-3240M/8GB/SSD128G – Fullbox
Trong kho

Đánh giá “Laptop Sony Vaio SVE15 cũ I5-3240M/8GB/SSD128G – Fullbox”