Laptop Sony Vaio VJS likenew I7-6500U/RAM 8G/SSD 256G
Laptop Sony Vaio VJS likenew I7-6500U/RAM 8G/SSD 256G
11,600,000VNĐ 5,900,000VNĐ
- Xuất xứ: Nhập từ Nhật Bản
- 1 đổi 1 trong 1 tháng
- Bảo hành 6 tháng và được gia hạn bảo hành 2 năm
- Hỗ trợ trả góp
- Khách hàng được quyền check thoải mái tại hãng, các trung tâm lớn hoặc yêu cầu kỹ thuật kiểm tra tại chỗ toàn bộ máy
- Nguyên bản zin 100% chính hãng
- Tặng chuột không dây logitech và túi chống sốc
Thông tin máy
- Nguyên hộp, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất
- Bảo hành 6 tháng. 1 ĐỔI 1 trong 1 tháng nếu có lỗi phần cứng nhà sản xuất. Gia hạn bảo hành lên tới 2 năm (Xem chi tiết)
Laptop Sony Vaio VJS likenew I7-6500U/RAM 8G/SSD 256G là một dòng máy tính xách tay nhập khẩu rất được ưa chuộng tại Hào Quang. Laptop 5 triệu giá rẻ mà vừa có thể chơi game, thiết kế nhẹ, làm việc và giải trí, một cấu hình đáp ứng tốt tất cả nhu cầu của bạn.
Chỉ với hơn 5 triệu đồng là bạn đã có thể sở hữu một chiếc laptop cũ Core I7 giá rẻ mới đến 99% được nhập từ Nhật, máy zin, chạy cực kỳ mượt và ổn định, bảo hành dài. Hào Quang cam kết về chất lượng từng dòng máy bán ra, chưa kể còn có chính sách hỗ trợ trả góp cực tốt qua thẻ hoặc chứng minh nhân dân cho khách có nhu cầu.
1. Thông số kỹ thuật của máy Laptop Sony Vaio VJS likenew I7-6500U/RAM 8G/SSD 256G
| Modell | Laptop Sony Vaio VJS nhập khẩu I7-6500U/RAM 8G/SSD 256G |
| CPU | I7-6500U |
| Ram | 8GB |
| Ổ cứng | SSD 256GB M.2 |
| VGA | Onboard |
| Display | 13.3 Inch FHD (1920 x 1080) IPS |
| Audio | B&O, dual speakers, HP Audio Boost |
| Wireless | IEEE 802.11b/g/n*8, Bluetooth® Standard Ver. 4.0 + HS |
| Other | Mini Jack, USB 3.0, USB, 2.0, HDMI, SD Memory, Ethernet, Bàn phím có đèn |
| Battery | 3h |
| OS | Windown 10 |
| Màu Sắc | Black |
| Weight | 1.1 Kg |
| Xuất xứ | Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc, Nhập từ Nhật Bản |
| Tình trạng | Mới 99%, Nguyên Zin, Fullboox |
| Bảo hành | 6 tháng, mở rộng đến 3 năm |

There are no reviews yet.
Related products
Thông số kỹ thuật
| Kích thước màn hình | 13.3 inch |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | IPS |
| Camera sau | |
| Camera trước | Siêu nét |
| Dung lượng RAM | 8 GB |
| Ổ cứng | SSD 256GB M2 |
| Pin | 3h-5h |
| Hệ điều hành | Window |
Thông số kỹ thuật
Màn hình
| Kích thước màn hình | 13.3 inch |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | IPS |
Camera sau
| Camera sau |
|---|
Camera trước
| Camera trước | Siêu nét |
|---|
Vi xử lý & đồ họa
| GPU | Onboard |
|---|
RAM & lưu trữ
| Dung lượng RAM | 8 GB |
|---|---|
| Ổ cứng | SSD 256GB M2 |
Pin & công nghệ sạc
| Pin | 3h-5h |
|---|
Giao tiếp & kết nối
| Hệ điều hành | Window |
|---|---|
| Wi-Fi | Có |
| Bluetooth | Có |
Thiết kế & Trọng lượng
| Kích thước | 17 x 322.1 x 216.7 mm |
|---|---|
| Chất liệu khung viền | Hợp kim Carbon |
Thông số khác
Tiện ích khác
| Tính năng đặc biệt | Màn hình chống chói, loa âm thanh kép, Camera siêu nét |
|---|
5900000
Laptop Sony Vaio VJS likenew I7-6500U/RAM 8G/SSD 256G
Trong kho





Đánh giá “Laptop Sony Vaio VJS likenew I7-6500U/RAM 8G/SSD 256G”