Laptop Sony Vaio Pro PK I7-8560U/ Ram 16G/ SSD 256G/ Màn 14 inch – Loại A
Laptop Sony Vaio Pro PK I7-8560U/ Ram 16G/ SSD 256G/ Màn 14 inch – Loại A
17,000,000VNĐ 7,500,000VNĐ
- Xuất xứ: Nhập từ Nhật Bản
- 1 đổi 1 trong 1 tháng
- Loại A
- Bảo hành 6 tháng, riêng Main máy bảo hành 1 năm
- Hỗ trợ trả góp
- Khách hàng được quyền check thoải mái tại cửa hàng, các trung tâm lớn hoặc yêu cầu kỹ thuật kiểm tra tại chỗ toàn bộ máy
- Nguyên bản zin 100% chính hãng
- Tặng chuột không dây, túi chống sốc, bộ vệ sinh laptop
- Chọn cấu hình mong muốn bên dưới
Thông tin máy
- Nguyên hộp, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất
- Bảo hành 12 tháng. 1 ĐỔI 1 trong 1 tháng nếu có lỗi phần cứng nhà sản xuất. Main bảo hành lên tới 3 năm (Xem chi tiết)
Laptop Sony Vaio Pro PK I7-8560U/ Ram 16G/ SSD 256G/ Màn 14 inch một dòng lap với cấu hình cực khỏe để làm việc và học tập. Một dòng laptop I7 dưới 10 triệu với cấu hình mạnh, thích hợp doanh nhân, làm việc văn phòng, thiết kế, làm video.
Hãy sở hữu ngay dòng laptop cũ 98% này tại Hào Quang nếu bạn muốn sở hữu một chiếc máy tính xách tay I7 like new với cấu hình mạnh, nhưng giá lại rẻ. Laptop nhập khẩu từ Nhật bảo hành 6 tháng, cam kết chất lượng, bao test, đến tận nơi để cảm nhận về chất lượng và vẻ đẹp của em nó
1. Thông số kỹ thuật của máy Laptop Sony Vaio Pro PK I7-8560U/ Ram 16G/ SSD 256G likenew – Loại A
| Modell | Laptop Sony Vaio Pro PK |
| CPU | I7-8560U |
| Ram | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 256GB M.2 |
| VGA | Onboard |
| Display | 14.1 Inch FHD (1920 x 1080) IPS |
| Audio | B&O, dual speakers, HP Audio Boost |
| Wireless | IEEE 802.11b/g/n*8, Bluetooth® Standard Ver. 4.0 + HS |
| Other | Mini Jack, USB 3.0, USB, 2.0, HDMI, SD Memory, Ethernet, Bàn phím có đèn |
| Battery | 3h – 5h |
| OS | Windown 10 |
| Màu Sắc | Black |
| Weight | 0,9 Kg |
| Xuất xứ | Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc, Nhập từ Nhật Bản |
| Tình trạng | Mới 99%, Nguyên Zin, Fullboox |
| Bảo hành | 6 tháng, riêng Main 1 năm |

There are no reviews yet.
Related products
Thông số kỹ thuật
| Kích thước màn hình | 14 inch |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | IPS |
| Camera sau | |
| Camera trước | Siêu nét |
| Dung lượng RAM | 16 GB |
| Ổ cứng | SSD 256GB M2 |
| Pin | 3h-5h |
| Hệ điều hành | Window |
Thông số kỹ thuật
Màn hình
| Kích thước màn hình | 14 inch |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | IPS |
Camera sau
| Camera sau |
|---|
Camera trước
| Camera trước | Siêu nét |
|---|
Vi xử lý & đồ họa
| GPU | Onboard |
|---|
RAM & lưu trữ
| Dung lượng RAM | 16 GB |
|---|---|
| Ổ cứng | SSD 256GB M2 |
Pin & công nghệ sạc
| Pin | 3h-5h |
|---|
Giao tiếp & kết nối
| Hệ điều hành | Window |
|---|---|
| Wi-Fi | Có |
| Bluetooth | Có |
Thiết kế & Trọng lượng
| Kích thước | 285 mm x 11,8 mm x 197 mm |
|---|---|
| Chất liệu khung viền | Hợp kim Carbon |
Thông số khác
Tiện ích khác
| Tính năng đặc biệt | Màn hình chống chói, loa âm thanh kép, Camera siêu nét |
|---|
7500000
Laptop Sony Vaio Pro PK I7-8560U/ Ram 16G/ SSD 256G/ Màn 14 inch – Loại A
Trong kho












Đánh giá “Laptop Sony Vaio Pro PK I7-8560U/ Ram 16G/ SSD 256G/ Màn 14 inch – Loại A”