Laptop Sony Vaio VJS111 cũ I3-6200U/RAM4G/SSD128G – FullBox new 98%
Laptop Sony Vaio VJS111 cũ I3-6200U/RAM4G/SSD128G – FullBox new 98%
5,900,000VNĐ 3,400,000VNĐ
- Xuất xứ: Nhập từ Nhật Bản
- Sử dụng 7 ngày lỗi 1 đổi 1
- Bảo hành 6 tháng và được gia hạn bảo hành 2 năm
- Khách hàng được quyền check thoải mái tại hãng, các trung tâm lớn hoặc yêu cầu kỹ thuật kiểm tra tại chỗ toàn bộ máy
- Nguyên bản zin 100% chính hãng
- Tặng chuột và túi chống sốc
Thông tin máy
- Nguyên hộp, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất
- Bảo hành 6 tháng. 1 ĐỔI 1 trong 7 ngày nếu có lỗi phần cứng nhà sản xuất. Gia hạn bảo hành lên tới 2 năm (Xem chi tiết)
Laptop Sony Vaio VJS111 cũ I3-6200U/RAM4G/SSD128G – FullBox new 98%, một dòng máy với thiết kế siêu đẹp giá chỉ hơn 3 triệu. Bạn muốn mua laptop cũ TPHCM thì đây là một sự lựa chọn tuyệt vời, vô cùng tiết kiệm.
Đây là một dòng laptop giá rẻ dưới 4 triệu cực mỏng – nhẹ và đẹp, rất được các bạn nữ yêu thích và lựa chọn. Với dòng máy này thì các bạn là học sinh – sinh viên đã đủ dùng sử dụng khi đi học, nhân viên văn phòng sử dụng web – ứng dụng văn phòng thoải mái.
Khi mua lap tại Hào Quang, mọi người luôn dược ngồi kiểm tra và test máy tại chỗ. Hào quang cam kết hàng nguyên Zin, nhập từ nhật, có bảo hành dài, hỗ trợ cài đặt miễn phí các phần mềm nên bạn có thể an tâm sau khi mua.
1. Thông số kỹ thuật của máy Laptop Sony Vaio VJS111 cũ I3-6200U/RAM 4G/SSD128G
| Modell | Laptop Sony Vaio VJS111 cũ I3-6200U/RAM 4G/SSD128G |
| CPU | I3-6200U |
| Ram | 4GB |
| Ổ cứng | SSD 128GB M2 NVME |
| VGA | Onboard |
| Display | 11.6 Inch FHD (1920 x 1080) |
| Audio | B&O, dual speakers, HP Audio Boost |
| Wireless | IEEE 802.11b/g/n*8, Bluetooth® Standard Ver. 4.0 + HS |
| Other | Mini Jack, USB 3.0, USB, 2.0, HDMI, SD Memory, Ethernet, Bàn phím có đèn, Màn hình chống chói |
| Battery | 3h |
| OS | Windown 10 |
| Màu Sắc | Trắng, Đen |
| Weight | 0,9 Kg |
| Xuất xứ | Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc, Nhập từ Nhật Bản |
| Tình trạng | Mới 99%, Nguyên Zin, Fullboox |
| Bảo hành | 6 tháng |


There are no reviews yet.
Related products
Thông số kỹ thuật
| Kích thước màn hình | 11.6 inch |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | Full HD 1920x1200 |
| Camera sau | |
| Camera trước | Siêu nét |
| Dung lượng RAM | 4 GB |
| Ổ cứng | SSD 128GB M2 |
| Pin | 3h-5h |
| Hệ điều hành | Window |
Thông số kỹ thuật
Màn hình
| Kích thước màn hình | 11.6 inch |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | Full HD 1920x1200 |
Camera sau
| Camera sau |
|---|
Camera trước
| Camera trước | Siêu nét |
|---|
Vi xử lý & đồ họa
| GPU | Onboard |
|---|
RAM & lưu trữ
| Dung lượng RAM | 4 GB |
|---|---|
| Ổ cứng | SSD 128GB M2 |
Pin & công nghệ sạc
| Pin | 3h-5h |
|---|
Giao tiếp & kết nối
| Hệ điều hành | Window |
|---|---|
| Wi-Fi | Có |
| Bluetooth | Có |
Thiết kế & Trọng lượng
| Chất liệu khung viền | Hợp kim Carbon |
|---|
Thông số khác
Tiện ích khác
| Tính năng đặc biệt | Màn hình chống chói, loa âm thanh kép, Camera siêu nét |
|---|
3400000
Laptop Sony Vaio VJS111 cũ I3-6200U/RAM4G/SSD128G – FullBox new 98%
Trong kho


Đánh giá “Laptop Sony Vaio VJS111 cũ I3-6200U/RAM4G/SSD128G – FullBox new 98%”