Laptop Sony Vaio mini 11 inch VJP11 I5-7200U/RAM 4G/SSD 128G – Loại A
Laptop Sony Vaio mini 11 inch VJP11 I5-7200U/RAM 4G/SSD 128G – Loại A
11,600,000VNĐ 5,500,000VNĐ
- Xuất xứ: Nhập từ Nhật Bản
- Loại A
- 1 đổi 1 trong 1 tháng
- Bảo hành 6 tháng, riêng Main máy bảo hành 1 năm
- Hỗ trợ trả góp
- Khách hàng được quyền check thoải mái tại cửa hàng, các trung tâm lớn hoặc yêu cầu kỹ thuật kiểm tra tại chỗ toàn bộ máy
- Nguyên bản zin 100% chính hãng
- Tặng chuột không dây, túi chống sốc, bộ vệ sinh laptop
Thông tin máy
- Nguyên hộp, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất
- Bảo hành 12 tháng. 1 ĐỔI 1 trong 1 tháng nếu có lỗi phần cứng nhà sản xuất. Main bảo hành lên tới 3 năm (Xem chi tiết)
Laptop Sony Vaio mini 11 inch VJP11 I5-7200U/RAM 4G/SSD 128G là một sản phẩm nhập khẩu từ Nhật. Dòng Laptop mini 11 inch siêu mỏng nhẹ chỉ nặng 600 gram, cấu hình mạnh, màn hình cực kỳ sắc nét với màn IPS chóng chói, nhìn lâu không bị mỏi mắt, thích hợp làm văn phòng hay cho việc học tập.
Đây là dòng laptop được mọi người rất yêu thích với thiết kế mỏng nhẻ, rất dễ mang theo, thiết kế nhìn ấn tượng ngay lần đầu tiên nhỏ gọn chỉ bằng một quyển sách nhỏ. Hiệu năng máy đáp ứng tốt nhu cầu công việc và giải trí, máy pin trâu, đặc biệt giá chỉ có hơn 4 triệu.
1. Thông số kỹ thuật của máy Laptop Sony Vaio mini 11 inch VJP11 I5-7200U/RAM 4G/SSD 128G likenew – Loại A
| Modell | Laptop Sony Vaio mini 11 inch VJP11 I5-7200U/RAM 4G/SSD 128G |
| CPU | I5-7200U |
| Ram | 4GB |
| Ổ cứng | SSD 128GB M.2 |
| VGA | Onboard |
| Display | 11 Inch FHD (1920 x 1080) IPS |
| Audio | B&O, dual speakers, HP Audio Boost |
| Wireless | IEEE 802.11b/g/n*8, Bluetooth® Standard Ver. 4.0 + HS |
| Other | Mini Jack, USB 3.0, USB, 2.0, HDMI, SD Memory, Ethernet, Bàn phím có đèn |
| Battery | 3h – 5h |
| OS | Windown 10 |
| Màu Sắc | Black |
| Weight | 0,6 Kg |
| Xuất xứ | Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc, Nhập từ Nhật Bản |
| Tình trạng | Mới 99%, Nguyên Zin, Fullboox |
| Bảo hành | 6 tháng, riêng Main máy bảo hành 1 năm |

There are no reviews yet.
Related products
Thông số kỹ thuật
| Kích thước màn hình | 11 inch |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | IPS |
| Camera sau | |
| Camera trước | Siêu nét |
| Dung lượng RAM | 4 GB |
| Ổ cứng | SSD 128GB M2 |
| Pin | 3h-5h |
| Hệ điều hành | Window |
Thông số kỹ thuật
Màn hình
| Kích thước màn hình | 11 inch |
|---|---|
| Công nghệ màn hình | IPS |
Camera sau
| Camera sau |
|---|
Camera trước
| Camera trước | Siêu nét |
|---|
Vi xử lý & đồ họa
| GPU | Onboard |
|---|
RAM & lưu trữ
| Dung lượng RAM | 4 GB |
|---|---|
| Ổ cứng | SSD 128GB M2 |
Pin & công nghệ sạc
| Pin | 3h-5h |
|---|
Giao tiếp & kết nối
| Hệ điều hành | Window |
|---|---|
| Wi-Fi | Có |
| Bluetooth | Có |
Thiết kế & Trọng lượng
| Kích thước | 285 mm x 11,8 mm x 197 mm |
|---|---|
| Chất liệu khung viền | Hợp kim Carbon |
Thông số khác
Tiện ích khác
| Tính năng đặc biệt | Màn hình chống chói, loa âm thanh kép, Camera siêu nét |
|---|
5500000
Laptop Sony Vaio mini 11 inch VJP11 I5-7200U/RAM 4G/SSD 128G – Loại A
Trong kho







Đánh giá “Laptop Sony Vaio mini 11 inch VJP11 I5-7200U/RAM 4G/SSD 128G – Loại A”